22 Các câu trả lời

หิวก็ต้องกินค่ะแม่ ลองเน้นโปรตีนดูนะคะ น่าจะช่วยให้อยู่ท้องขึ้นค่ะ บ้านนี้ ตี 1-2 ก็กินค่ะ ยิ่งหิวเราจะยิ่งนอนไม่หลับค่ะ หลังๆมา ใน1 มื้อก็กินไข่ต้มเพิ่ม 1 ใบ อยู่ท้องขึ้นนะคะ ดึกไม่ค่อยหิวแล้ว มีบางวันตื่นมาฉี่ แล้วหิวเหมือนกันค่ะ

เรา30วีคแล้วเป็นมาตลอดชอบหิวตอนดึกๆถึงทั้งวันจะกินเยอะมากแล้วหิวแต่ละทีตี1ตี2นอนไม่ได้เลยค่ะหิวต้องไปกินหาซื้อของติดบ้านไว้เลยค่ะ

ตี 3 ยังลุกขึ้นมากินขนมปังเลยค่ะแม่😅😅 นอนไม่หลับก็ต้องกินค่ะ กินพอดีๆให้นอนได้ไม่แน่นจนเกินไปค่ะ

หิวก็กินค่ะ ส่วนมากจะหิวหลังจากกินยาเสริมธาตุเหล็ก ต้องหาขนมปังกับนมไว้ตลอด

บ้านนี้หิวก็ลุกไปกินนมนึงกล่องจ้าแล้วก็ขนมอีกห่อ2ห่อให้อยู่ท้องแล้วก็นอน☺️

ของเรา14วีคหิวตอนดึกตลอดเลยตัดปัญหาตื่นมากินทุกคืนเลยค่ะกินทั้งนมทั้งข้าว

บ้านนี้ตี2-3 หิว กินตลอดจนน้ำหนักแม่พุ่งเกินที่หมอกำหนด โดนหมอว่าฉ่ำเลย🤣🤣

ก่อนนอน จัดนม กับกล้วยน้ำหว้าจ้า หลับยาว อาจจะแล้วแต่คน ดต่กล้วยช่วยได้

TapFluencer

ประจำค่ะ ตี2 ขับรถไปกินหมูกระทะก็มีค่ะ หิวบ่อยมากกกก ทนหิวไม่ได้ด้วยค่ะ

เที่ยวคืนก็ยังจัดผลไม้ฉ่ำเลยคะ หิวก็กินคะ บางทีลูกหิวเราไม่ได้หิว

Câu hỏi liên quan