2 Các câu trả lời

VIP Member

ต้องพร้อมค่ะ ทั้งเรื่องการเงิน การงาน สภาวะจิตใจของตัวเองและสามี แน่ใจกับสามีดีพอแล้วว่าเค้าจะดูแลเราดีแน่ๆ รวมไปถึงครอบครัวต้องไม่มีปัญหา ถ้าชัวแล้วก็ปรึกษาหมอ หมอจะให้ยาโฟลิกมาบำรุงล่วงหน้า 3 เดือน ซึ่งดีกับลูกมากๆ แล้วก็มีเพศสัมพันธุ์กันค่ะ ระวังการกินให้มากๆ ของบางอย่างมีฤทธิ์ขับเลือดก็อย่าไปกิน ถ้าร่างกายผิดปกติไป ปจด ขาด ก็รีบไปหาหมอเพื่อตรวจอย่างละเอียดและฝากครรภ์นะคะ

ถ้าอยากจะมีลูก ก็ต้องมีเพศสัมพันธ์ค่ะ มีตอนที่ตัวเรามีเงิน มีทุกอย่างพร้อมในการมีลูก วางแผนค่าใช้จ่ายเอาไว้ล่วงหน้า

55555 เจ้าของโพสถามแปลกดี อยากมีลูกต้องทำไง555555 ต้องมีเพศสัมพันค่ะ😆😆😌

Câu hỏi liên quan