4 Các câu trả lời

เหมือนกันเลยค่ะ ไปตามนัดรพ.รัฐทั้งซาวทั้งฟังผ่านหน้าท้องคุณหมอบอกไม่เจอหัวใจน้องเลยเสียงก็ไม่ได้ยินตกใจมากค่ะตกเย็นมาไปหาหมอคลีนิคก่อนวันนัดเลยค่ะ หมอคลีนิคซาวให้เจอหัวใจน้องปกติเต้นดีดิ้นดีด้วยค่ะ

ฝากรพ.หรือคลีนิคค่ะ ของเราฝากคลีนิค หมอให้ฟังทุกรอบตั้งแต่ฝากครั้งแรกเลยค่ะ ถ้าแม่ฝากรพ. ลองไปขอให้คลีนิคซาวดูให้นะคะ เพื่อความสบายใจ

ฝากร.พค่ะ ขอบคุณสำหรับคำแนะนำนะค่ะ

เราก็เป็นค่ะช่วง17 week ไม่ได้ยินเเสียงหัวใจเลย มาได้ยินตอน19 week จะบอกว่าลูกเราแอบซ่อนมากกตอนแรกมองเห็นแค่หัวใจตอนนี้เป็นตัวเบอเริ่ม

คนแก่ๆชอบมาจับท้องแล้วบอกไม่เห็นก้อน แม่ก็เครียดไม่ไหวแล้วค่ะ ยิ่งพอไปฟังเสียงหัวใจไม่ได้ยินคิดหนักไปอีกค่ะ

VIP Member

ฟังผ่านหน้าท้อง รึว่า ซาวด์ค่ะ

น่าจะเกี่ยวกับหน้าท้องค่ะเพราะเป็นคนมีหน้าท้อง

Câu hỏi liên quan