79 Các câu trả lời

บ้านนี่ก้อเปนค่ะตอนนี้ท้องได้5เดือนแล้วท้องยังไม่ออกเลย หมอก้อได้แต่บอกว่าท้องเล็กมากเลยดูไม่ออกเลยว่าท้องคิดว่าแต่อ้วน แต่ท้องจะไปออกตอน7-8เดือนนู้นแหล่ะค่ะควบคุมน้ำหนักไว้ก้อพอคะ

บ้านนี้ออกตอน 5เดือนค่ะ ตอนฝากครรภ์​ครั้งแรก 13 wks หมอต้อง U/S ก่อนเลย เพราะ จะได้รู้ว่ามีตัวเด็ก จริงมั๊ย 555 แฟนก็แซวตลอด ว่าท้องจริงหรอ ไม่เห็นป่องเลย แต่พอตอนนี้ 31wks แล้วค่ะ

VIP Member

ยังไม่ออกหรอกจ้า 3เดือนกว่า เค้ายังเล่นสงกรานต์อยุ่เลย 5เดือนเกือบ6 เดือน แต่งงานท้องก็ยังไม่ออก มาออกจริงๆ หลัง6เดือน ขึ้นมาอย่างไวมากค่ะ

ของเราออกมาแบบป่องจิงๆ5-6เดือนแล้วคะ คือก่อนหน้าคือท้องแบนมากคะ ใส่เกงขาสั้นรัดยังมองไม่ออกเลยคะว่าท้อง

VIP Member

นี่ 4เดือนกว่าก็ยังไม่ออกเลยค่ะแบนราบ😅 หมอบอก 5-6 เดือนเริ่มออกค่ะ ถ้าท้องแรกและแม่ผอมไม่มีหน้าท้อง

ท้องแรกเหมือนกันออกตั้งแต่เดือนนึงจะเข้าสองเดือนจ้าต้อนี้เข้าสามเดือนแล้วท้องออกไหญ่มาก😆

ท้องออกตอน4เดือนค่ะแต่คนส่วนมากไม่รุ้ว่าท้องนึกว่าอ้วน ท้องดูเหมือนคนท้องตอน7เดือนจ้า55555

ยังไม่ออกคะ เพิ่งอ่ออนๆจะโตตอน5เดือนขึ้นไปคะ ถ้าโตตั้งแต่ตอนนี้คุณแม่แย่แน่ๆคะ

พึ่งท้อง 3 เดือนเอง ตอนนี้ท้องยังไม่ออกหรอกค่ะท้องจะออกประมาณ 4 - 5 เดือนนู่น

4เดือนแล้วท้องยังไม่ออกเลยจ้าปกติเป็นคนตัวเล็กด้วยเลยดูเหมือนคนปกติ555

Câu hỏi liên quan