25 Các câu trả lời

TapFluencer

บ้านนี้คิดว่าจะรอดค่ะไม่ทันดูเลยแตกเอาตอน7เดือนค่ะ😂ตรงข้างๆเอวเจ็บตอนแตกค่ะ แต่แตกไม่เยอะเป็นจุดๆค่ะตอนนี้จะเก้าเดือนแล้วภาวนาอย่าให้แตกมากกว่านี้

ส่วนมากที่เห็นจะเริ่มแตกช่วง7เดือนค่ะ ส่วนของเราท้อง4แล้วไม่มีแตกเลยค่ะ ไม่ได้บำรุงอะไรเลย มันน่าจะอยู่ที่หนังหน้าท้องของแต่ละคนนะคะ

บ้านนี้มาแตกเดือนสุดท้ายจร้าาาขนาดบำรุงผิวหน้าท้องตลอดแต่ถ้าจะแตกทำยังไงมันก็แตกจร้าแล้วแต่สภาพผิวของแต่ละคนด้วย

โชคดีเราไม่แตกเลยท้องแรก ท้องสองตอนนี้ 6 เดือนไม่ได้ทาครีมเลยก้ยังไม่แตกกลัวอยู่เหมือนกันแต่ขี้เกลียดทาT T

เริ่มเข้าเดือนที่8 เริ่มมีรอยแตกแล้วจ้าแม่บ้านนี้ คิดว่ารอดแล้ว สุดท้ายก็ไม่รอด😂😂

บ้านนี้ลายตอนคลอดได้2 อาทิตย์ค่ะ ไม่รู้มาไง คิดว่าจะรอดแล้วเชียว🤣แต่ดีที่ไม่เยอะ

ของแม่อาจจะไม่ลายก็ได้ค่ะ แต่ถ้ามี คงจะมีขีดนิดๆหน่อยๆ ไม่ต้องกังวลนะคะ เห็นหน้าตัวเล็กก็ลืมหมดแว้ววว🥰

บ้านนี้แตกช่วง8เดือน ไม่รอดเหมือนกัน ทาครีมบำรุงตั้งแต่รู้ว่าท้องยังไม่รอดเลยคะ

VIP Member

บ้านนี้ท้อง3แล้วค่ะยังไม่แตกสักท้องเลย🥰🥰🥰ท้องเล็กเด็กๆ3200 ทุกคนค่ะ รอลุ้นคนที่3

ไม่ต้องโฟกัสท้องนะคะเวลาอันตร้าซาวทุกครั้งคุณหมอจะแจ้งถ้าน้องน้ำหนักน้อยคุณหมอจะทักให้แม่เพิ่มอาหาร อย่างกล้วยนมไข่ลงลูกค่ะ

บ้านนี้เริ่มแตกตั้งแต่7เดือนกว่าค่ะ ไม่คิดว่าจะแตกเพราะคิดว่าท้องเล็ก 😂😂

บ้านนี้แตกตอนก่อนคลอด3วันค่ะ😂คลอดตอน38วีคก่อนหน้านั้นไม่มีวี่แววว่าจะแตก

Câu hỏi liên quan