47 Các câu trả lời

บ้านนี้ซาวด์ครั้งแรก ตอน 6 สัปดาห์ 3 วัน แล้วก็เจอเลยค่ะ ซาวด์ทางช่องคลอดนะคะ

VIP Member

5 สัปดาห์เห็นถุงการตั้งครรภ์ค่ะ 8 สัปดาห์จะดูอีกทีว่าหัวใจเต้นไหม

บ้านนี้ซาวทางช่องคลอด6w3d เห็นตัวน้อง ได้ยิ่นเสียงหัวใจแล้วค่ะ

อายุครรภ์6,7สัปดาห์ขึ้นไปค่ะ ได้ยินเสียงหัวใจลูกเเล้วค่ะ

บ้านนี้ซาวด์ทางช่องคลอด6วีคเจอตังเด็กและหัวใจเต้นค่ะ

บ้านนี้ 12 week แล้วค่ะ เห็นแต่หัวใจเต้นค่ะ

บ้านนี้ 6.2 w เห็นหัวใจเต้นแล้วค่ะ🤩

VIP Member

บ้านนี้ซาวด์ตอน7wก็เห็นตัวน้องเลยค่ะ

แล้วเราต้องกินยาตะวใหนบำรุงค่ะแม่

บ้านนี้ 6 สัปดาห์ ไปฝากครั้งแรกเรย

Câu hỏi liên quan