10 Các câu trả lời

VIP Member

ตอน20วีค น้องดิ้นบ่อยมาก ไม่ถึงชั่วโมง30กว่าครั้ง เเม่ไม่ได้นับต่อจนครบ1ชั่วโมงเพราะคงจะเยอะมากๆ เเต่พอเข้า30วีค ก็ไม่ค่อยบ่อยเหมือนตอน20วีค น้องจะดิ้นเเค่30ครั้งต่อ1ชั่วโมง

ไม่นับค่ะ ขี้เกียจ คอยสังเกตเองว่าดิ้นมั้ย อย่าเราลูกชอบดิ้นตอนได้กลิ่นอาหาร แต่พอกินอิ่มกินเสร็จ นิ่งงง...... เลยไม่ค่อยนับ บวกขี้เกียจด้วย555

อายุครรภ์เท่ากันเลยค่ะ บ้านนี้สังเกตตลอด แต่หมอยังไม่ได้ให้นับ ดิ้นเกิ่งมาก ทั้งวันก็ว่าได้

เคยนับได้มากสุด23ครั้ง/ชม.ตอน28-30วีคค่ะ แต่พอ30วีค++น้องก็ดิันน้อยลงแต่ก็ไม่น้อยกว่า3ครั้งค่ะ

ภายใน 1ชั่วโมงดิ้นเกิน3ครั้งคือปกติค่ะแม่ บ้านนี้ดิ้น20กว่าครั้งพอใกล้คลอดเหลือ6-7 ครั้ง

บ้านนี้35w​ คุณ​หมอยังไม่ได้ให้นับเลยค่ะ แต่น้องดิ้นเก่งดิ้นแรงทุกวัน

หลังกินข้าวอิ่มใหม่อย่างน้อยลูกดิ้น4ครั้งต่อชม.ค่ะแม่

อายุครรภ์เท่ากันเลยแม่บ้านนี้ยังไม่ได้นับเลยค่ะ

น้อยสุด 16 ครั้งค่ะ

8ครั้งค่ะ