28 Các câu trả lời

เราเป็นผู้หญิงแกร่งค่ะ พ่อมันไม่ดีก็ไม่จำเป็นต่อชีวิตค่ะ. ดีกว่าลูกเกิดมาแล้วต้องมาเจอสภาพพ่อมันเป็นงั้นงี้ ไม่มีดีกว่าค่ะ ไม่จำเป็นนนนน แล้วยังเสียสุขภาพจิตอีก ไม่เครียดค่ะ คุณทำได้ 💕

สู้ๆนะคะ..เพื่อลูกน้อยจะยังงัยคนที่ดุแลลูกได้ที่สุดก้อคือแม่..แม่สำคันต่อลูก..ลูกสำคันต่อแม่

สู้ๆนะคะ ลูกคือกำลังใจสำคัญ ที่พร้อมจะอยู่ข้างเราเสมอค่ะ

สู้ๆนะคะ เราก็เลิกกับแฟนแล้ว ท้องได้สองเดือนด้วย

VIP Member

สู้ๆนะค่ะแม่ เป็นกำลังใจให้ นึกถึงลูกมากๆนะค่ะ

สู้​ๆ​ค่ะ​ ลูก​คือกำลังใจที่ดีที่สุด​ค่ะ

VIP Member

สู้ๆน่ะค่ะคุณแม่ เจอปัญหาเดียวกันค่ะ✌✌

สู้ๆค่ะ เป็นแม่เลี้ยงเดี่ยวเหมือนกัน

สู้ๆนะคะ ลูกคือสิ่งที่สำคัญที่สุด

สู้ๆนะคะคุณแม่ เอาใจช่วยคะ

Câu hỏi liên quan