177 Các câu trả lời

เริ่มเตรียมตอน7เดือนกว่าค่ะ รอคลอดก่อนวุ่นวายแย่เลยค่ะแม่ ดีไม่ดีโดนพยาบาลด่าอีก

6เดือนกว่า ซื้อเกือบครบแล้วค่ะ เผื่อเวลาที่จะซักด้วย ท้องโตกว่านี้ทำยากแล้วค่ะ

เตรียมค่ะ ตังเรา ถ้าไปซื้อตอนคลอด ใครจะซักให้ ลูกใส่เสื้อผ้าไม่ได้ซักหรอ เห้อ

ซื้อเลยจ้า นี่ก็เริ่มซื้อเยอะและ 6 เดิอนเหมือนกัน เดือนหน้าก็ว่าจะเตรียมซักและ

บ้านนี้6จะเข้า7แล้วค่ะ ก็ห้ามเหมือนกันค่ะ แต่ก็แอบทยอยสั่งเก็บไว้บ้างแล้ว 🥰🥰

VIP Member

นี่ซื้อตอน7 เดือนค่ะ ทยอยซื้อเรื่อยไป พอคลอดไม่วุ่นวายด้วย ลูกออกมาแข็งแรงดี

ทยอยซื้อเลยค่ะแม่ ของใช้เด็กจุกจิก บ้านนี้กว่าจะครบ พึ่งซักลงตะกร้าวันนี้ค้ะ😁

เหนื่อยไหมคะแม่ ❤️

บ้านนี้8เดือนแล้วพึ่งซื้อค่ะเอาแต่ที่จำเป็นก่อนอย่างอื่นค่อยซื้อทีหลังค่ะ

บ้านนี้แอบซื้อตั้งแต่ท้อง3เดือนจ้า ก็ยังทยอยซื้อเรื่อยๆจนกว่าจะคลอดจ้ะ😊

บ้านนี้ก็6เดือน คนแก่ที่บ้านก็ห้าม แต่เราแอบเอฟเก็บไว้ ใกล้จิครบแล้วจ้า😅😅