31 Các câu trả lời

โดนเหมือนกัน​ค่ะ​ ไปมีไรกะคนอื่นแล้วโกหกว่าผู้หญิงคนนั้นเป็นเจ๊เป็นกระเทย​ อยากเลิกมากค่ะแต่สงสารลูก

สู้ๆรู้ว่าทำใจยากกับเรื่องแบบนี้ แต่เวลาจะช่วยเราได้ และพอเห็นหน้าลูกแม่จะลืมผู้ชายคนนั้นทันทีค่ะ

สู้นะคะแม่ เราต้องอยู่เพื่อลูกค่ะ ถ้าพ่อเค้าไม่ดี สู้เลี้ยงลูกคนเดียวมีความสุขกว่านะคะ

สุ้ๆนะคะคุนแม่😪😪😪😪 ไม่อยากเจอแบบนี้เลย ถ้าเปนแม่บ้านนี้คง ทำใจไม่ได้

VIP Member

สู้ๆค่ะแม่ นึกถึงลูกเข้าไว้ยังไงลูกก้ออยู่กับแม่ค่ะ💕

สู้ๆนะคะ เข้มแข็งไว้ค่ะ นึกถึงตัวเล็กให้มากๆนะคะ

ขอบคุณทุกกำลังใจค่ะ รู้สึกดีขึ้นมากเลย

สู้ๆค่ะแม่หนูก่เคยเจอเหมือนกัน

VIP Member

สู้ๆนะค่ะเดี๋ยวก็ผ่านไปได้ค่ะ

สู้ๆนะ เข้มแข็งเพื่อตัวเล็ก ✌️

Câu hỏi liên quan