5 Các câu trả lời

จริงๆหายได้ค่ะ ถ้าแม่กินธาตุเหล็ก กินตับเยอะๆ มีโอกาศหายค่ะ แต่บ้านนี้ไม่ค่อยชอบกิน พึ่งรู้ว่าตัวเองเป็นพาหะ ก็ตอนท้องนี้แระจร๊า เพราะพ่อแม่ไม่เป็น ก็เลยคิดว่าตัวเองไม่เป็น ตอนนี้ก็เลยพยายามกินให้ได้เยอะเท่าที่จะกินได้

ขอบคุณน่ะค่ะ 🤗

เป็นเหมือนกันเลยตอนท้องแรกหมอบอกว่าเราเป็นพาหะพอท้อง 2 ผลเลือดปกติตอนนี้ท้อง 3 ผลเลือดก้อปกติไม่เป้นอะไร

ขอบคุณน่ะค่ะ

ผลเลือดเปลี่ยนแปลงได้ทุก 3 เดือนค่ะ ถ้าเป็นแค่พาหะ เปลี่ยนแปลงได้ค่ะ ถ้าค่าเลือดไม่ได้เปลี่ยนแปลงมากนัก

ขอบคุณค่ะ 😊

ไม่หายคะตรวจเจอทั้ง2ครั้งเลยจ้า

🤗🤗🤗

ไม่หายนะคะ

Câu hỏi liên quan