85 Các câu trả lời

VIP Member

ห้ามเครียดคงไม่ได้ แต่อยากให้รอก่อนค่ะ ซาวทางช่องคลอดหรือเปล่าคะ เราเจอตอน 8W ค่ะ

บ้านนี้ไปตอน 6 สัปดาห์ ก็เจอน้องแล้วค่ะ ที่ผ่านมาก็ท้องลม 2รอบค่ะ สู้ๆค่ะคุณแม่✌️

ตอนนี้7วิกเหมือนกันค่ะแต่ยังไม่ไปอัลตร้าซาวด์รอให้ครบ8วิกก่อนค่อยไปทีเดียวค่ะ

อัลตร้าซาวด์ตอน 6 สัปดาห์ทางช่องคลอด ก็เจอน้องแล้ว ได้ยินเสียงหัวใจแล้วคะ

บ้านนี้7wซาวหน้าท้องไม่เจอเลยเปลี่ยนเป็นซาวทางช่องคลอดเจอน้องมีหัวใจแล้ว

เหมือนกันเลยค่ะ

บ้านนี้ก็ท้องลมค่ะ ตกเลือด เจ็บยิ่งกว่าคลอดลูกเลยค่ะ ขอให้เจอน้องนะคะ

ตอนไปฝากท้อง6w เจอแต่ถุงตั้งครรภ์ของเราซาวด์เจอตอน 9w น้องยังเล็กค่ะ

9วีคบ้านนี้ก็มีแต่ถุงลมค่ะคุณแม่ แต่ตอนนี้14วีคแล้ว ดิ้นใส่หมอใหญ่เลย

ดิ้นค่ะ ซาวเห็นตอนเขาขยับแขนขาพอดี แต่เราไม่รู้สึกค่ะ

ให้โอกาสน้องก่อนคะ บางที่น้องกำลังสร้างอยู่ค่ะทำใจให้สบายๆคะแม่

ของเรา8สัปดาห์เจอเเต่ถุงตั้งครรภ์เเต่ไม่พบตัวเด็กกลุ้มใจมาก

4มกราคม จร้ากังวลใจอยู่กลัวอาจท้องลม

Câu hỏi liên quan