21 Các câu trả lời

แพ้ท้องตั้งแต่5wยัน5เดือนเลยค่า แพ้ยันน้ำเปล่า ไม่อยากกินข้าวอยากกินแต่ของหวาน มีแต่คนทักว่าท้องลูกสาวเกือบจะซื้อชุดกระโปรงแล้ว แต่พอได้ซาวด์น้องรีบอ้าขาโชว์จุ๊ดจู๋เลยค่ะ แม่นี่อกหักดังเป๊าะเพราะอยากได้ลูกสาว🤣

ท้องแรกลูกสาวปกติมากค่ะไม่มีอาการเลยนอกจากวิงเวียนนิดนึงแต่แม่โทรมมากแต่งหน้าไม่ได้ ท้องสองลูกชายอาการมาหมดเลยทั้งอาเจียน เวียนหัว คลื่นไส้ เป็นจนใกล้คลอดเลยแต่ผิวพรรณดีกว่าท้องแรกมากค่า 😆

แล้วแต่คนค่ะแม่ บ้านนี้ท้องแรกแพ้หนักมากเลยค่ะจนเป็นลมเป็นแล้งได้ลูกสาวค่ะ ท้อง2ก็แพ้เหมือนท้องแรกค่ะได้ลูกชาย ท้องนี้หนักหน่อยค่ะ26wแล้วยังแพ้อยู่เลยค่ะ ไปซาวด์ดู2รอบได้ลูกสาวค่ะ

บ้านนี้ท้องลูกชายค่ะ ตอนเเรกกินอาหารได้ปกติเลยค่ะ พอกินเสร้จอ้วกออกหมดเลยค่ะเเม่กินน้ำเปล่าก็อ้วก เหมือนพอกินอิ่มปุ๊บก็อ้วกออกปั๊บเลยค่ะ เป็นงี้อยู่ 4 เดือนเลยค่ะ

จิงค่ะ ท้องแรกไม่แพ้เลย ไม่ค่อยดิ้นด้วยผญ ท้องสอง ผญ กินไม่ได้ สามเดือนน้ำหนักลงห้าโล ฝ้าขึ้น แพ้เยอะมาก อารมร้อน ดิ้นเก่งมากๆไม่หยุดเลย

ท้องแรกแพ้กินรัยก็อ้วกออกหมดลูกสาวพอท้องสองเหม็นทุกอย่างที่ชอบแพ้กินรัยก็อ้วกออกหมดเหมือนกันซาวแล้วลูกชายจ้าตอนนี้36วีคจ้า

ตอนท้องลูกชาย แพ้จนเข้า6 เดือน และอยากกินของหวานมากค่ะ ตอนนี้ท้องลูกสาว ไม่ค่อยแพ้ กินของเปรี้ยวบ้าง ไม่ค่อยกินหวานเลย

ท้องแรกเราไม่แพ้อะไรเลยคะได้ลูกสาวแต่พอท้องสองแพ้หนักพอสมควรแต่ยังไม่รู้เลยว่าจะได้ชายหรือหญิงภาวนาให้ได้ลูกสาว

VIP Member

ท้องแรกลูกสาว ไม่แพ้ค่ะกินปกติ รู้สึกลูกดิ้น17w ตอนนี้20w รู้สึกชัดเจนแล้วว่าอยู่ส่วนไหนของท้องและดิ้นสม่ำเสมอค่ะ

บ้านนี้แพ้ท้อง4-5เดือน สิวที่หลังเห่อขึ้นหนักมากเลยค่ะ พอสัก8เดือนสิวขึ้นที่หน้ากับหน้าอกอีกค่ะ ซาวด์ได้ลูกสาว

Câu hỏi liên quan