4 Các câu trả lời

อายุครรภ์เท่ากันเลย แอดมิทรพ.2ครั้งแล้ว มีท้องเสียถ่ายเป็นน้ำ ช่วงนี้ทานอะไรต้องระวังมาก ท้องเสียบ่อยไม่รู้เพราะอะไร ดีที่สุดไปหาหมอค่ะ ยิ่งถ่ายเยอะๆกลัวเกลือแร่ต่ำค่ะ

อย่าพยามทานของเผ็ดช่วงหน้าร้อนค่ะ คนท้องเป็นอะไรง่าย แนะนําจิบเกลือแร่บ่อยๆค่ะ แก้ภาวะขาดน้ำ กินอะไรระวังค่ะ อย่าทานของค้างคืน นิดๆหน่อยๆก็ท้องเสียแล้วจ้า

ยังไม่หนักค่ะ พึ่งเป็นได้2 วัน เข้าห้องน้ำทีเดียวก็หายค่ะ

หนักควรไปหาหมอนะคะ ทานเกลือแร่ได้คะ