19 Các câu trả lời

บ้านนี้ท้อง3 ตอนนี้17วีคปล้วคะ เป็นตั้งแต่14วีคซึ่งจะเป็นแบบนี้ช่วง8-9เดือนจากที่เคยท้องมาแต่ท้องนี้เป็นเร็วกลัวจะคลอดก่อนหรือต้องระงับคลอด

บ้านนี้ท้อง3 พึ่งเริ่มปวดหน่วงๆ22wค่ะ กลัวคลอดก่อนกำหนดเหมือนค่ะ

ปวดเหมือนกันค่ะ คิดว่าน่าจะปวดเมื่อยตามอายุครรภ์ที่มากขึ้น แต่ว่าบ้านนี้เป็นมาตั้งแต่5เดือนค่ะ

VIP Member

37week+ กำลังเป็นอยู่เลยค่ะ ยิ่งอายุครรภ์เพิ่มขึ้นจะยิ่งปวดมากค่ะ ก้าวขาแทบไม่ออก😢

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-63990)

ปวดเหมือนกันค่ะ.ตอนกลางคืนปวดฉี่แทบไม่อยากจะลุกเข้าห้องน้ำเลยค่ะ

เป็นเหมือนกันคะ ปวดระหว่างขา ไม่อยากจะก้าวเท้าเดินเลยคะ ตอนนี้ 33+ 2

ตอน32วีคเป็นเหมือนกันคะหายไปจนตอนนี้38+1เริ่มเจ็บอีกแล้วคะ

เป็นเหมือนกันค่ะเเม่ เวลานิอจะพลิกที คือปวดร้าวไปหมด

ปวดเหมือนกันค่ะ นอนแทบไม่ได้เลยถามหมอๆบอกปกติค่ะ

เป็นเหมือนกันคะปวดมากลุกนั่งลำบากเดินก็ลำบาก 32wคะ