14 Các câu trả lời

เกินเกณฑ์ค่ะ น้องตัวโต ต้องประมาณ 1000 กรัมค่ะ แต่ไม่ต้องห่วงค่ะแม่ ไม่เป็นอันตรายค่ะ เราก็เกินเกณฑ์ 28วีค ลูกหนัก 1598 กรัม หมอบอกลูกเราอ้วน น้ำหนักเท่าเด็ก 30วีค+ค่ะ

คุณแม่ทานอะไรค่ะ ตอนนี้บ้านนี้ได้ 25wน้ำหนัก 895 gแต่ตอนนี้น้องอยากออกมาก แม่ปวดท้องและน้ำเดินคุณหมอต้องช่วยให้ยายับยั้งแต่ไม่รู้น้องจะอยุ่ไหมค่ะ

บ้านนี้กิน นมโรงรียน กับวัวแดงค่ะ

TapFluencer

อายุครรภ์คุณแม่เท่ากันเลยค่ะ แต่น้ำหนักยังไม่รู้ค่ะ หมอนัดตรวจอาทิตย์หน้าค่ะหวังว่าจะตามเกณฑ์ค่ะ

น่าจะตามเกณฑ์นะคะแม่ บ้านนี้ 26w +3 น้ำหนักของลูก 1011g ป้าหมอบอกว่าดีมากเลยค่ะ

น้องตัวใหญ่มากค่ะเเม่กินอะไรบำรุงลูกบ้างค่ะช่วยเเนะนำหน่อยค่ะ☺️

บ้านนี้ก็กินตามปกติค่ะ กินนมโรงเรียนกับวัวแดงค่ะ ตามต้นทุนค่ะ

บ้านนี้ 26w น้ำหนัก 905g. คะแม่ๆ ไม่รู้ว่ามากหรือน้อย ตามเกณฑ์รึป่าว

บ้านนี้27วีค 991กรัมค่ะ

บ้านนี้ก็เกินเกณฑ์ค่ะ28weer1688กรัมค่ะป้าหมอบอกตัวใหญ่นะ

น่าจะตามเกณฑ์นะคะ บ้านนี้28w3d น้องหนัก1400กรัม

TapFluencer

นน. ดีเลยค่ะแม่ ออกจะตัวใหญ่เลย

จะ7เดือนแล้วยังแพ้ยุเลยคร้า

บ้านนี้ไม่แพ้เลย

Câu hỏi liên quan