496 Các câu trả lời

บ้านนี้เท่าลูกมะพร้าวจ้า..31w5Dแล้วมีแต่คนทักว่าท้องใหญ่มากๆๆเหมือนท้องแฝดเลยแต่น้ำหนักแม่ขึ้นมาแค่5-7โลเอง(แม่อ้วนก่อนท้อง)คุมอาหารด้วยเพราะกลัวเป็นเบาหวานน้ำหนักเลยไม่คงที่

VIP Member

* 30+1ค่า ไปหาคุณหมอมาตามนัด ป๋มกลับหัวแล้วครับ โก่งเก่ง แรงดีมากคร้าบ

VIP Member

ขอให้หนูแข็งแรงไปพร้อมกับแม่นะ.... กำลังจะผ่านไปอีกไตรมาสละค่ะ....

เท่ามะเขือเทศค่ะ อยากเจอน้องแล้ว จะตอดเก่งเหมือนอยู่ในท้องไหม

เท่าดอกกะหล่ำแล้วไกล้จะได้เจอหน้าแล้วค่ะหมูน้อยของแม่

ตอนนี้หนูเริ่มกวนแม่แล้วคับ แก้วมังกรน้อยของแม่😍😍😍

จิ๋วๆค่าา คุณแม่พยายามประคบประหงมเต็มที่เลย❤❤❤

ฟักทองแล้วค่า ยังไมมีวี่แววว่าจะออกมาเลยย

เท่าลูกมะพร้าวแล้วค่ะ 27+6 น้ำหนัก1200แล้วค่ะ

ม่ะเขือเทศค่ะ เเอบตอดเก่งอยากเจอเเล้ว😊

Câu hỏi liên quan