5 Các câu trả lời

แม่ลองดูนะคะสำหรับเด็กแพ้นมวัวบางยี่ห้อทานได้ตั้งแต่แรกเกิด-1ปี,บางยี่ห้อทานได้แนกเกิด-3เดือน แม่ดูข้างกล่องหรือกระป๋องให้ดีๆนะคะ ลองดูนะคะราคาแต่ละยี่ห้อก็ต่างกันไปแม่ลองดูว่าน้องทานตัวไหนถูกและน้ำหนักน้องต้องขึ้นดีด้วย -Nan Optlpro HA -EnfalacA+ Soy Care -Hi-Q Pepti -Isomli Al Q Plus

เราให้ลูกกินนมแพะคะ ราคาก็แรงหน่อย แต่ภูมิคุ้มกัน​น้องดีมาก ไม่เคยป่วยเลยกินจนถึง2ขวบ รองเปลี่ยน​มาเป็นนมวัวน้องหายแพ้เลยคะ

เคยได้ยินว่าเด็กแพ้นมวัวทานได้นะคะ แม่เลือกได้เลยถ้าลูกแพ้นมวัว เอาอันที่ระบุว่าไม่มีนมวัวได้ทุกอันค่ะ

ขอบคุณคะ

เป็นอยุ่ค่ะพอทานเลตโตเย่นหายเลยค่ะ

ใช่คะ แต่ราคาแรง จะเปลี่ยนเป็นอย่างอื่น ไม่รุ้ว่าแบบไหนดี

VIP Member

ของเราให้กินhi q peptiค่ะ

เราซื้อร้านขายนมเด็กค่ะ990บาท 900กรัม ในห้างพันนิดๆค่ะ