21 Các câu trả lời

ขอบคุณทุกคอมเม้นเลยนะค่ะ จะไม่กังวลค่ะ แต่ก้อกลัวนิดๆ 😁😁

ของเรากลับหัวรอตั้งแต่ 28 วีคเลยจ้าา คลอดตอน 37 วีค ค่ะ

บ้านนี้กลับหัวตั้งแต่21weekจร้าหมอไม่ให้เดินบ่อยค่ะ

กรณีของแม่น้องน่าจะยังหมุนตัวกลับไปมาได้อยู่นะคะ​ 21 วีคน้องยังตัวเล็กๆอยู่ค่ะ

บ้านนี้กลับหัวตั้งแต่26วีคค่ะตอนนี้36วีคแล้วจ้า

แล้วแต่คนนะคะ​ บ้านนี้กลับหัวตอน28วีค​ คลอดน้อง39+4

บ้านนี้กลับหัวตั้งแต่28วีคค่ะ คลอด40วีคพอดี

ไม่หรอกจ้า บ้านนี้กลับตั้งแต่25wปัจจุบัน36+5

ทารกกลับรอตั้งแต่ 30 วีคแล้วค่ะ

บ้านนี้ กลับตั้งแต่ 26 w จร้า

VIP Member

บ้านนี้ก็กลับหัวแล้วค่ะ

Câu hỏi liên quan