4 Các câu trả lời

อันดับแรก ขอสอบถามก่อนเลยนะค่ะ ไม่ทราบว่าคุณแม่อยู่จังหวัดอะไรค่ะ ถ้าในกรุงเทพ แม่แนะนำให้พาน้องไปหาหมอที่โรงบาลราชวิถีเลยค่ะ เพาระน้องอาจจะแพ้ภูมิตัวเอง ปล่อยไว้ไม่ดีค่ะ เพราะเป็นทั้งตัวขนาดนี้

มีเวลา ลองพาน้องขึ้นมาสักวันนะค่ะแม่ มาหาหมอทางโรงผิวหนังโดยตรง ไม่ต้องเสียค่าใช้จ่ายหลายครั้ง แต่ก่อนแม่ก็เป็นค่ะ พาน้องไปหาคลินิกไปหลายคลินิกมากสุดท้ายก็ไม่หายเสียค่าใช้จ่ายไปเป็นหมื่น พอไปโรงบาลราชวิถีเสียงไป1000 น้องหายแล้วผิวดีขึ้นมาก ตอนนี้เป็นปกติแล้วค่ะ ตอนนี้น้องได้4เดือนค่ะ

แม่ลองปรับน้ำยาและข้าวของเครื่องใช้น้องบางรึยังคะ เด็กแรกเกิดจะแพ้ง่าย ยิ่งพวกน้ำยาต่างๆนี้ยิ่งหนัก

แนะนำเป็นออแกนิก100%คะ ส่วนตัวลูกก้อเคยเป็น แต่ทางนี้ออแกนิก100%ราคาสูง เวลาซักผ้าน้อง ใช้น้ำร้อนซักเอา ไม่ผสมอื่นๆ ส่วนอาบน้ำสระผม ก้อจะเป็นสูตร ออแกนิก จนลูก4ขวบถึงได้เปรียนเป็นสบู่ธรรมดา

VIP Member

เป็นเหมือนกันเลยค่ะน้องจะสี่เดือนชอบเอามือขยี้หน้าตัวเองทำให้เป้นผื่นแดง

ลองใช้แป้งโยคีทาให้น้องดูคะ

Câu hỏi liên quan