262 Các câu trả lời

VIP Member

บ้านนี้แฝดญ.จ้า คลอดเดือนหน้า กำหนด 28 พ.ย

จะคลอดแล้วค่ะ แต่น้ำหนักน้อง แค่ 2077g เองค่ะ

35วีค 5วันค่ะ หมดนัดซาวด์รอบสองพรุ่งนี้ค่ะ

น้องเป็นผู้หญิงกำหนดคลอดเดือนพฤศจิกายน

แพ้ไม่หนักเท่าไรจร่าแพ้เฉพาะตอนเช้าแต่อาหารทานได้น้อย

12 w ท้องเล็กมาค้า นน.ลดไป 3 กก. แม่แพ้หนักมาก

VIP Member

แม่อย่กให้เวลาผ่านไปใวๆอยากเจอหน้าแล้ว

ยังไม่ได้ยินเสียงหัวใจน้องเลยค่ะ

ยังไม่แน่ใจรอตรวจสิ้นเดือนนี้ค่ะ

800กรัมจ้า คุณหมอให้คุณแม่งดบำรุงก่อน555

แม่บำรุงยังไงคะ​ เค้าไปหาหมอเดือนละครั้งแล้วหมอไม่ซาวให้แล้วซาวอีกที38w​ กังวลกลัวตัวเล็กค่ะ

หมอนัดอันตราซาวด์รอบสองวันที่26นี้ค่ะ