13 Các câu trả lời

ไม่จำเป็น​ให้น้องกินน้ำ​ค่ะ​ ห้ามกินน้ำ​ ห้ามกินอะไรนอกจากนมแม่ก่อน6เดือน วิคเเซมบัคไม่จำเป็น​อย่าใช้กับทานกก่อน2ขวบค่ะ​ ข้อมูล​หาจากGoogle​ดูนะคะ

ค่ะ

VIP Member

ของเราก็เอากะละมังอาบน้ำไปด้วยจ้า แต่เสื้อผ้าฝากแม่กลับมาซักเอาจ้า แม่อย่าลืมแพมเพิสน๊า สำคัน

VIP Member

วิคส์ไม่ควรใช้ในเด็กอายุต่ำกว่า 2ปีนะคะ ลองเสิร์ชหาข้อมูลดูค่ะ (ขออนุญาตแนะนำค่ะ)

มันแสบ อาจทำให้เนื้อเยื่อไหม้

ถ้ามีขวดนมกับที่ตากขวดนม ต้องมีแปรงล้างขวดนม กับน้ำยาล้างขวดนมพ่วงด้วยจ้า

เราว่ากระดาษทิชชู่แผ่นใหญ่ ได้ใช้บ่อยนะคะ ติดไปก็ดีค่ะ

ยี่ห้ออะไรก็ได้ค่ะ ไว้ใช้เช็ดนู้นนี่นั่น

วิคสำหรับเด็กทารกค่ะ

วิคยังไม่จำเป็นใช้นะค่ะ

ปรอทวัดไข้ก็จำเป็นนะคะ

ขอบคุนค่ะ

ผ้าอ้อมเยอะไปค่ะ18ผืน

เห็นโรงบาลบอกว่าเตรียมไปอย่างน้อย2โหล พอดีมียุแร้ว6ผืนค่ะ

ตามนี้เลยค่ะแม่

Câu hỏi liên quan