5 Các câu trả lời

VIP Member

คว่ำยังไม่เก่ง เวลาจับเค้าคว่ำชอบโก่งตูด 😂 นั่งฟังคุณพ่ออ่านหนังสือได้นานหลายนาที ชอบจับนู่นนี่ แล้วเอาเข้าปาก ยิ้มเก่งมากก หัวเราะก็เก่งค่ะเวลาแหย่เขา เจอหน้าแม่ทีไรยิ้มตลอดเลย 😍 อิแม่ใจละลาย ชอบกรี๊ดด้วย อิอิ เวลาจับนอนจะชอบยกหัวขึ้นอยากจะให้จับนั่งหรือยืน ชอบให้จับยืนมากกว่านั่ง ชอบมองตามเสียง เสียงเรียกเสียงของเล่น แม่นึกไม่ออกแล้วว55555

😊😊😊เหมือนกันเลยคะแม่❤️❤️

บ้านนี้ 4 เดือน 22 วัน คว่ำได้ จับของ 2 มือพร้อมกัน จับเท้า หันตามของเคลื่อนที่ หันตามเสียง พยายามดันตัวไปข้างหน้าตอนคว่ำ

❤️❤️❤️

บ้านนี้มีคว้าหยิบจับเล่น คุยและหัวเราะเก่ง กำลังพยายามคว่ำคะ

😆😆😆😆

บ้านนี้คว่ำ หัวเราะ หยิบจับนุ้นนี่นั้น หันตามค่ะ

😆😆😆😆

ตอนนี้คว่ำเองได้แล้วค่ะ

เก่งจังเลยลูก❤️❤️❤️บ้านนี้ก็กำลังคะ😆😆😆

Câu hỏi liên quan