20 Các câu trả lời

น้ำหนักดีมากเลยคะคุณแม่ทำยังไงคะบ้านนี้32+1น้อง1700ช่วงนี้เบื่ออาหารด้วยกลัวน้องน้ำหนักน้อยมากกก

คุณแม่กินอะไรก็ไม่รู้ค่ะ กินทุกอย่างเพราะไม่แพ้ท้องค่ะ💓💓

36+5วันน้ำหนักหมอซาวให่อี่แม่3300ค่ะ อี่แม่จะเดินใม่ใหวไปมาลำบากมากๆค่ะ

กลัวถึงวันคลอดจะคลอดยากจังแม่ สุ้ไปด้วยกันค่ะแม่💓🙏

บ้านนี้​ 36+2​ยังไม่ทราบนํ้าหนักลูกค่ะ​ แต่ลูกแม่นํ้าหนักดีเลยค่ะ

ขอบคุณนะคะ🙏✌️💓

35+6 แล้ว.. น้ำหนักเท่าของแม่เลยจ้าา... (บ้านนี้ใหญ่ไปรึป่าวไม่รู้)​

คนแรกก็3500 คนสองนี้ตัวโตกว่าพี่อีกค่ะ😂😂

ตอน36wหนักเเค่2571เองค่ะ บำรุงเเล้วทุกอย่างเเต่ได้เเค่นี้เองค่ะ

อย่างน้อยน้องผ่านเกณฑ์แล้วนะคะแม่💗💗💗

VIP Member

น้องน้ำหนักดีมากเลยค่ะแม่บำรุงอะไรบ้างคะแนะนำน่อย

กินไปหมดเลยค่ะ ไม่คิดว่าน้องจะถึง3โลด้วยซ้ำแม่😂💓

36 w น้ำหนักน้อง 2700คะ คุณหมอบอกน้ำตามเกณฑ์เลยคะคุณแม่

ขอบคุณคะคุณแม่

ตอนท้องก็ประมานนี้เลยค่ะ แล้วตอนคลอด 40w น้องหนัก 3850

ขอบคุณค่ะ

น้องใหญ่มากเลยค่ะ บ้านนี้ตอน36วีคแค่2700g. เอง😂

😂😂😂

อายุครรภ์เท่ากันเลยค่ะ แต่ของเรา แค่ 2700 เอง

แต่น้ำหนักน้องผ่านเกณฑ์แล้วนะคะ คลอดง่ายๆเด้อคุณแม่💗