2 Các câu trả lời

ดื่มน้ำเยอะ ๆ วันละ 3-4 ลิตร อย่าเครียดความเครียดทำให้นมหด เราเคยเครียดเต้าคือไม่มีน้ำนมเลย นน.ลูกร่วงไปเป็นกิโล เราชงผงชงของพลีพรีมกิน 2 กล่องเห็นผลค่ะ ถูกและดีกินอยู่ยี่ห้อเดียวนี่แหละ

ขอบคุณค่ะแม่

หากน้องกินเต้าน้ำนมจากผลิตตามที่น้องต้องการค่ะแม่ เต้าไม่คัดไม่ได้หมายความว่าไม่มีน้ำนมนะคะ ( บ้านนี้ให้เต้าล้วนตอนนี้น้อง 1 ขวบ 10 เดือนนมยังไม่เคยคัดเลยค่ะ)

ขอบคุณค่ะแม่ ค่อยโล่งใจมาหน่อยค่ะเพราะปกตินมคัดมากต้องปั๊มออกตลอดหลายวันมานี้ไม่คัดเลยค่ะเลยกลัวว่าน้องจะไม่อิ่ม ลูกคนแรกแม่เลยแอบหวั่นใจค่ะ😅

Câu hỏi liên quan