95 Các câu trả lời

VIP Member

ขอให้น้องหายไวไวนะค่ะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ☺️✌️✌️

ขอให้ทุกอย่างผ่านไปได้ด้วยดีจ้า ขอให้หายเร็วๆ

VIP Member

สู้ๆนะคนเก่ง แม่ๆเป็นกำลังใจให้นะ แข็งแรงไวๆๆ

ขอให้แข็งแรงเร็วๆนะหนู เป็นกำลังใจนะคะคุณแม่

VIP Member

สู้ๆนะคะ เดี๋ยวน้องก็หาย เป็นกำลังใจให้คะ✌💓

ขอให้สุขภาพแข็งแรงเร็วๆนะคะ คุณแม่สู้ๆค่ะ

หายไวๆนะคะคนเก่งคุณแม่ก็เข้มแข็งสู้ๆนะคะ

หายไวๆนะลูก คุณพระคุ้มครอง สู้ๆนะคุณแม่✌✌

สู้ๆน่ะค่ะแม่ ขอให้น้องอาการดีขึ้นน่ะค่ะ

สู้ๆนะคะคุณแม่ ขอให้น้องแข็งแรงเร็วๆนะคะ

Câu hỏi liên quan