6 Các câu trả lời

บ้านนี้ช่วง35+5 มีเลือดออกเหมือนกันค่ะ ทำงานเดี๋ยวลุกเดี๋ยวนั่ง เดินแทบไม่ได้พัก แต่เลือดออกแล้วไม่มีอาการอื่นร่วมด้วย ทีแรกคิดว่าจะคลอดแน่ๆ😂 เลยไปหาหมอ หมอก็ตรวจปากมดลูกก็ยังไม่เปิด ตรวจสุขภาพเด็กในท้อง น้องก็ยังปกติดีค่ะ หมอก็ให้กลับบ้านค่ะ แนะนำคุณแม่ไปหาหมอดีกว่านะคะ เพื่อความสบายใจค่ะ

ขอบคุณมากนะคะ

จะให้ชัวร์ แม่ต้องไปหาหมอคะ เพื่อความปลอดภัยของเจ้าตัวเล็ก แต่ถ้าไม่มีรัยผิดปกติ เราว่าอาจจะเป็นเลือดริดสีดวงคะ แม่เป็นริดสีดวงหรือเปล่าคะ เลือดออกสีแดงสดมั้ยคะ เราเป็นช่วงจะเข้าไตรมาสสาม บางครั้งฉี่อาจเผลอขมิบแรงไป ทำให้มีเลือดออก แค่เช็ดตอนนั้นก็หมดคะ ไม่มีไหลระหว่างวัน

ริดสีดวงไม่เป็นค่ะ ตอนนี้ที่เห็นเป็นคราบสีน้ำตาลประมาณ 2 หยดแล้วก่อจนถึงตอนนี้ก้อไม่มีอีกเลยค่ะ

เรามีเหมือนกันค่ะตอน34wหลายวันนั้นเดินเยอะนั่งนาน คุณหมอบอกว่าการมีเลือดออกช่วงอายุครรภ์เยอะสิ่งที่กังวลคือปากมดลูกเปิด ตอนนั้นคุณหมอให้สังเกตุอาการว่ามีเลือดออกอีกไหม ปวดท้องไหม

เราไม่มีทางรู้เลยว่าเลือดมาจากอะไร แม่หาหมอดีกว่าค่ะ

ขอบคุณค่ะ

บ้านไหน มีอาการปวดท้องจิ๊ดๆ บ้างคะ 35 วีค

37+2 บ้านนี้ปวดจี๊ดๆทุก5นาที ปวดทั้งวันให้นำคานเล่น ตอนนี้หายปวดแล้วค่ะ ยังไม่มีอาการว่าจะคลอดเลย

ระวังคลอดก่อนกำหนดนะคะ

นี้ก่อแอบกลัวเหมือนกันค่ะ

Câu hỏi liên quan