46 Các câu trả lời

สู้ๆครับไม่ใช่ความผืดของคุณฝ่ายเดียวที่ไม่คุม ฝ่ายชายก็ด้วยที่ไม่คุม ครับ

ตอนนี้ท้อง6เดือนเเล้ว คบกัน2ปีเเล้วยังไม่ได้เเต่ง เหมือนกันจ้ะ สู้ๆนะจ้ะ

บ้านนี้ก้ไม่แต่งจร้ารู้สึกดีมากที่มีลูกมายุในชีวิต

VIP Member

สู้ๆค่ะ ไม่ต้องโทษตัวเอง คิดแค่ว่าจะเลี้ยงเค้ายังไง

อย่าคิดมากจ้า ทุกอย่างทุกปัญหาย่อมมีทางออกของมัน

VIP Member

สู้ๆค่ะแม่บ้านนี้ยังไม่ได้แต่งเหมือนกัน🥰🥰

ขอให้ทุกอย่างผ่านไปด้วยดีนะคะ สู้ๆค่ะ

ขอให้ทุกอย่างผ่านไปด้วยดีนะคะ

สู้ๆน่ะค่ะ เดี่ยวก้อผ่านไปได้ค่ะ

ขอบคุณค่ะ

พลาดเเร้วเริ่มใหม่ได้ค่ะสู้ๆ

Câu hỏi liên quan