18 Các câu trả lời

บ้านนี้เบื่อมาตั้งแต่ท้อง ไม่เคยกินข้าวได้สามมื้อเลย สามมื้อคือยากมากถ้าวันไหนครบสามมื้อวันต่อมาคือท้องอืดทั้งวันค่ะ แพ้ไม่เลิกไม่รา

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ บ้านนี้พอเข้าเดือนที่ 8 เบื่ออาหารไปเลยค่ะ แต่ก็ต้องพยายามกินเพราะห่วงลูกค่ะ

เหมือนกันเลยค่ะ เบื่อข้าว ตอนนี้กินแค่ขนมปัง ก๋วยเตี๋ยวและอะไรก็ได้ที่ไม่ใช่ข้าว

เราก็เป็นคะ 29w 6d ที่กินได้ออกแนวอาหารช้างคะ (กล้วย อ้อย มะพร้าว ส้ม) 😜😜😜

บ้านนี้จะคลอด19นี้ เบื่อข้าว กินขนม นม แทน ข้าวแทบไม่อยากจะมองเลยค่ะ

เป็นเหมือนกันเลยค่ะกินข้าวไม่หมดแต่กินของอย่างอื่นได้ทั้งวัน😅

VIP Member

เหมือนกันเลยค่ะ บ้านนี้กินแต่ของหวาน ข้าวไม่ค่อยกินเลยค่ะ

ต้องพยายามกินน่ะค่ะเเม่ ลูกจะได้ออกมาเเข็งเเรงค่ะ

VIP Member

เป็น​เหมือนกัน​เลยคะ​ แต่ก็ต้องพยายามกินให้ได้คะ

เน้นทานโปรตีนให้เพียงพอเข้าไว้ค่ะแม่ สำคัญต่อลูก

Câu hỏi liên quan