6 Các câu trả lời

เป็นคะไปหาหมอหมอบอกลูกไม่เป็นไรมาบอกว่าแม่เดินเยอะนั่งเยอะนอนเยอะได้คำตอบที่แบบทำให้แม่อย่างเราไม่พอใจอยู่นะ😂😂😂คนเรามันก็นะมีแค่นี้ไม่เดินไม่นั่งก็นอนหมอคือหาเหตุผลให้มักง่ายมาก

ใช่คะทำให้เราคิดมากด้วยซ้ำเพราะถ้าเราไม่มีไรผิดปกติเราก็จะไม่เจ็บจนร้องไห้ไปหาหมอแบบนี้อาจจะเป็นเพราะการขยายตัวรึข้างในทำงานหนักอะไรแบบนี้เราก็พอจะรับได้อันนี้บอกเดินเยอะวันหนึ่งแทบไม่ได้เดินนั้งรถก็วันละ4นาทีไปทำงาน

เป็นเหมือนกันค่ะ​ ปวดหน่วงๆปแปล๊บๆท้องน้อย​ ถ้าปวดแล้วพักๆแปปนึงก็หายเป็นเรื่องปกติค่ะ​มดลูกขยายตัว​ ถ้าปวดแล้วไม่หายหรือมีเลือดออกควรไปหาหมอนะคะ

ขอบคุณค่ะ

ถ้าไม่สบายใจลองหาหมอดีสุดค่ะบ้านนี้ไม่ปวดท้องมีแค่ท้องแข็งตึงๆเล็กน้อยไปหาหมอได้แอดมิทไป2คืน ตอน24วีค

บ้านนี้ท้องแข็งค่ะหมอเลยไห้นอนดูอาการว่าจะมีการแข็งถี่ขึ้นมั้ยบ้านนี้เสี่ยงคลอดก่อนกำหนดอยู่แล้วด้วยค่ะ

VIP Member

ไม่ปกติแล้วค่ะ แม่ควรรีบไปหาหมอนะคะ

ขอบคุณค่ะ

บ้านนี้ไม่ปวดท้องน้อยแต่เจ็บจิมิ

เป็นเหมือนกันใช่มั๊ยค่ะเหมือนวานไปหาหมอมาเค้าบอกว่าปกติค่ะ

อาการเดียวกันเลย

Câu hỏi liên quan