32 Các câu trả lời

ไปตอนนี้ได้ยาบำรุงมากินค่ะ หมอจะยังไม่ฝากให้ต้องรอให้น้องโตพอที่จะได้ยินเสียงหัวใจก่อนค่ะประมาณ 8วีค เราไปหาหมอตั้งแต่รู้ตัวตอน4วีคเลยค่ะ

ถ้าแม่ยังไม่มียาโฟลิกทาน รีบไปเลยค่ะ แต่ถ้ามียาทานอยู่แล้วสัปดาห์หน้าค่อยไปก็ได้ค่ะ ฝากเร็วซาวด์เร็วก็รู้เร็วว่าท้องในมดลูก/นอกมกลูกค่ะ

พอรู้ว่าท้อง อีก2วันก็ไปเลยค่ะ ก็5wพอดี ถึงจะเห็นเเค่ถุงครรภ์เเต่ก็ได้ยาบำรุงมากินเนิ่นๆดีกับเราเเละลูกนะคะ

เราไปฝากตอน4weeksค่ะ ซาวเจอแค่ถุง หมอเลยนัดไปฝากใหม่ค่ะ ตอนนี้7สัปดาห์เจอตัวอ่อนแล้วค่ะ

ฝากได้เลยค่ะ เดี๋ยวหมอน่าจะนัดอีกทีช่วง 8-10 วีค ฟังเสียงหัวใจน้องค่ะ

บ้านนี้ไปหาหมอตั้งแต่5วีคได้ยามากิน เจอน้องตอน8วีค ถึงได้ฝากค่ะ

บ้านนี้มีอาการก็ตรวจเลยจ้าตรวจเสร็จตอนนั้น7วีดก็ฝากเลยจ้า ❤️

ของเราตอนนี้4wกว่าๆ วันจันทร์หน้าจะไปฝากท้องค่ะ นัดหมอแล้ว

เราไปตอน5วีคหมอยังไม่รับฝากค่ะ รับฝากอีกทีตอน8วีคค่ะ

บ้านนี้รุ้ว่ามีน้องตอน6วีคเเต่ฝากท้องตอน9วีคค่ะ

Câu hỏi liên quan