51 Các câu trả lời

เรา 8 มิ.ย. ไม่ทราบว่านับตั้งแต่ฝากครรภ์ครั้งแรกจะมีการตรวจเลือด (อาจมีฉีดวัคซีนในแม่บางท่าน) จนถึงปัจุบันอายุครรภ์เท่านี้ เวลาไปตามหมอนัด คุณแม่ท่านไหนมีการเจาะเลือดหรือฉีดยาอะไรเพิ่มเติมจากครั้งแรกมั้ยคะ คือของเราหลังจากครั้งแรกแล้วครั้งต่อๆมาที่หมอนัดนั้นมีแค่ตรวจปัสวะกับทำอัลตราซาวด์เท่านั้นอะค่ะ 😂

ขอเราตรวจโรคเอ๋อด้วยเเหละ

4มิ.ย.คะ อัลตราซาวด์ไปครั้งแรกหมอไม่บอกเพศลูกเลยคะจะขออัลตราซาวด์อีกรอบก็บอกเพิ่งอัลตราซาวด์ไป ลุ้นจนไม่รู้จะลุ้นยังไงแล้วคะ

ตอนนี้5เดือนเหมือนกันค่ะ ได้ลูกสาว👧คลอดเดือนมิ.ย.ค่ะ😊

บ้านนี้คลอด15มิ.ย.ค่ะ 27wค่ะ.ลูกชาย

บ้านนี้ไปล่าสุด26w3dน้ำหนักน้อง858gจ้า

28 มิ.ย ค่ะ วันเดียวกับอิแม่เลย

ของแม่ตอดหรือดิ้นยังค่ะบ้านนี้ยังไม่ตอดไม่ดิ้นเลยค่ะ กังวลอยุ่

ของเรา 11 มิถุนายนค่าา

บ้านนี้กำหนด12มิ.ย.จ้า ผช

บ้านนี้ 27. มิ.ย จ้า😊

VIP Member

ของเรา 6 มิถุนายนจ้า

แฟนผม13มิถุนาครับ

Câu hỏi liên quan