2 Các câu trả lời

TapFluencer

เอาน้ำหนักลูกตรงตามเกณฑ์คะเเม่ท้องเล็กท้องใหญ่ไม่ค่อยสำคัญเอาน้ำหนักลูกดีไว้ก่อน ยิ่งเขาไตรมาส 3 ใกล้คลอดพื้นที่ในท้องจะเล็กลงทำให้เด็กเคลื่อนไหวน้อยลงแม่ต้องนับลูกดิ้นหลังอาหารด้วยค่ะ 10 ครั้งต่อวันถือว่าปกติ

เป็นเหมือนกันค่ะยิ่งเข้าใจยิ่งไตรมาส 3 หรือใกล้คลอดจะดิ้นเบามากเราก็กังวลแต่เขาก็ดิ้นปกติเพราะพื้นที่ในท้องมันน้อยลงเป็น🥰🥰

VIP Member

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ แม่แอบเครียด ถามคนอื่นเขาก็บอกดิ้นเก่ง วันหมอนัดครั้งน่าจะปรึกษาหมอ บางคนก็ว่าดิ้นน้อยแต่วันนึ่งก็ขอให้เกิน10ขึ้นไป

ใช่คะแน่มันก็จะเป็นแบบมูกๆด้วยนะที่เแม่เข้าไปอ่านเจอมา

Câu hỏi liên quan