2 Các câu trả lời

VIP Member

บ้านนี้ก็เป็นเหมือนกันค่า เป็นตั้งแต่24wจนตอนนี้27wแล้วค่ะน้องจะดิ้นคล้ายสะอึกบ้างเหมือนชักกระตุกบ้าง แต่ไม่ต้องห่วงค่ะ น้องดิ้นคือการบอกว่าน้องยังอยู่นะค่ะ ถ้าเกิดน้องไม่ดิ้นค่อยกังวลนะค่ะแม่ คอยสังเกตุอาการนะค่ะ

สมบูรณ์แข็งแรงดีมากค่ะ ตอนหมอซาวน้องจะชอบดิ้นโชว์ด้วยค่ะหมอก็ชมน้องว่าดิ้นเก่ง555 บ้านนี้รกเกาะปกติสายสะดือปกติด้วยค่ะ

บ้านนี้ก็เป็นค่ะ เหมือนอาการกระตุกสามถึงสีครั้งค่ะ แต่ตอนหมอนัด หมอบอกปกติทุกอย่างค่ะ

Câu hỏi liên quan