12 Các câu trả lời

อย่าทำเลยค่ะไว้รอคลอดก่อน ขนาดบ้านนี้ทำเล็บมาตลอดพอท้องยังหยุดเลยค่ะ เหลือแค่สปามือเท้ากับตัดหนังให้สะอาดก็พอ

ไม่เป็นอะไรค่ะ แต่ตอนคลอดหมอจะดูสีที่เล็บด้วยค่ะ ว่าอาการเป็นยังไง ซีดหรืออะไรรึเปล่า ก็ต้องล้างออกอยู่ดีค่า

ท้องอยู่จะทำเล็บเจลเหรอแม่? เดี๋ยวก็คลอดแล้ว8เดือนแล้วรอหน่อยแม่ ไม่ควรอย่างยิ่ง

VIP Member

ได้คะแม่ แต่เข้าให้คลอดหมอให้ล้างแน่นอนคะ 100%. เราว่าเก็บเงินทำอย่างอื่นดีกว่าคะ

พอเข้าห้องคลอดเดี๋ยวหมอก็จะให้เราล้างออกค่ะ อดใจไปทำหลังคลอดเถอะค่ะคุ้มกว่า

รอก่อนดีกว่าค่ะแม่​ บ้านนี้ใส่ตุ้มหูแบบห่วงเล็กมากๆหมอยังให้ถอดออกเลยค่ะ

ทำได้ค่ะ บ้านนี้ก็ทำ หมอไม่ได้ว่าอะไรแต่ใกล้คลอดหมอให้ล้างออก

รอคลอดดีกว่านะคะแม่ เพราะกลิ่นสีจะเข้าสู่ร่างกายได้จ้า

Super Mum

เดี๋ยวหมอก็ให้ล้างออกค่ะ ใกล้คลอด

ใกล้คลอดแล้วรอก่อนเถาะค่ะ

Câu hỏi liên quan