61 Các câu trả lời

VIP Member

อ้าว...เป็นกำลังใจให้นะคะ เข้าใจเลยจิตใจตอนท้องบอบบางอยู่แล้วด้วย สู้ๆนะคะ

อยู่บ้านเราดีที่สุดค่ะ เราก้อรำคาญแม่สามีถึงไม่อยู่บ้านเค้า

ใช้ค่ะอยู่บ้านเราสบายใจสุดแม่เอาใจเก่งมากกลัวลูกสาวเครียด55

VIP Member

กลับไปอยู่บ้านเราค่ะ อาจจะลำบากกาย แต่สบายใจกว่าแน่นอนค่ะ

อย่าคิดมากนะคะ กลับมายุบ้านเราดีกว่าสบายใจกว่าเยอะค่ะแม่

อย่าให้มันอุ้มนะ...ไม่ให้อุ้มแล้วอย่ามาสำออยใส่ละ...

อยู่ไหนก็ไม่สบายใจเท่าบ้านเรา แม่เราเข้าใจเรามากที่สุด

✌️

แม่ย่าคงอยู่ในช่วงวัยทองค่ะ​ คุณแม่อย่าเครียด

บ้านเราดีที่ย่าใจดีอยากกินอะไรก็ซื้อมาให้หมด

บ้านนี้หรา แม่ผัวนิ ไม่ใช้แม่เราอย่าไปแคร์

VIP Member

เรานะจะไม่อยู่ใกล้เลยแฟนก็ห่วงเที่ยว

Câu hỏi liên quan