2 Các câu trả lời

VIP Member

การแพ้ท้องหรือไม่แพ้สิวขึ้นไม่ขึ้นหรือการกินต่างๆไม่สามารถบอกเพศลูกได้ค่ะ ถ้าอยากรู้ไวๆเเต่เนิ่นเลยถ้ามีงบเเนะนำตรวจนิฟตี้เลยค่ะรู้เพศชัวร์ๆเลย ถ้าอาศัยการอัลตร้าซาวด์ต้องภาวนาเอาให้ลูกไม่ปิดไม่อยู่ในท่าที่ดูยากเลยค่ะ 🤍 ส่วนตัวเราไม่แพ้ สิวไม่ขึ้น ผิวปกติ แต่กินทุกอย่างเหมือนเดิม ได้ผญ.ค่ะ

ลักษณะอาการที่แสดงภายนอกบอกเพศไม่ได้อย่างแน่ชัดค่ะ ส่วนตัวตรวจ nipt รู้เพศตั้งแต่ 12 สัปดาห์ ได้ลูกชายค่ะ 🥰 แต่ก่อนที่จะทราบเพศก็คือสิวบุกสุดๆ เลยไม่รู้ว่าเกี่ยวกับฮอร์โมนของลูกด้วยหรือไม่ค่ะ

ส่วนตัวอยากได้ลูกชาย555

Câu hỏi liên quan