28 Các câu trả lời

รู้ว่ามีน้องก็เริ่มชุดมาใส่เลยค่ะบ้านนี้ เพราะแฟนบ่นกลัวรัดลูก แม่บ้านนี้ว่าใส่ชุดคลุมท้องสบายกว่าค่ะไม่อึดอัดดี แต่จะลุ่มล่ามหน่อย เอาที่เราใส่แล้วรุ้สึกสบายตัวนะคะแม่

3เดือนกว่าเราก็เปลี่ยนมาใส่กางเกงทำงานแบบคนท้องแล้วค่ะตอนนี้6เดือนกว่าไปทำงานก็ยังใส่กางเกงคนท้องอยู่ส่วนตัวชอบใส่กางเกงทำงาน ส่วนเสาร์-อาทิตย์อยู่บ้านก็ใส่เดรสค่ะ

ใส่ชุดเดรส ชุดกระโปรงตั้งแต่สัปดาห์ที่ 9 ค่ะ เพราะท้องอืดมาก กางเกงที่มี ใส่ได้แต่พอนั่งต้องปลดตะขอทุกตัวเลยค่ะ อึดอัด ก็เลยใส่กระโปรงดีกว่า สบายดี 😁

เราซื้อกางเกงผ้าลินินไซส์ xl ของยูนิโคล่มาใส่สลับกับเดรสค่ะ แบบยางยืดขยายได้อีกใส่เป็นกางเกงคุณลุงไปเลย เพราะขาจะหลวมมาก แต่สบายพุงดีค่ะ

บ้านนี้4เดือนค่ะ ตอนท้องเริ่มป่อง ของแม่ทำงาน ไม่แนะนำให้ใส่กางเกงยีนส์นะคะ หาเลคกิ้งคนท้องมาใส่ก็ได้ค่ะ หรือไม่ก็ใส่ชุดคลุมท้องไปเลย

ขอบคุณมากนะคะ

เอาที่สบายตัวค่ะ ใครจะว่าอะไรอย่าได้แคร์ค่ะ ติดเข็มกลัดด้วยจะดีมาก คนอื่นจะได้รู้ว่าท้อง จะได้ไม่เดินชนเราค่ะ

ขอบคุณมากนะคะ

ใสตั้งแต่ 2 เดือนค่ะ เพราะท้องใหญ่มากค่ะ ที่บ้านให้ผ้าถุง สลับกับ ชุดคลุมท้อง ใสกางเกงกลัวน้องอืดอัด

ใส่ตอน 8w ค่ะตอนนั้นใส่แบบฟอร์มชุดทำงานไม่ได้รัดช่วงหนาท้องเลยเปลี่ยนมาใส่ชุดคลุม

อึดอัดจริงจังก็4เดือนค่ะ หาชุดใส่เเล้วบ้านนี้ เพราะใส่กางเกงไม่ไหวรัดเเละเจ็บท้อง

วันนี้ใส่เดรสมาเเล้วคะ..ใส่กางเกงยีนส์ไม่ไหวอึดอัดมากเลยคะ

ฝากท้องเราก็ใส่ไปทำงานเลย เพราะที่ทำงานให้ใส่เลย คนอื่นจะได้ระวังเราด้วยคะ

Câu hỏi liên quan