17 Các câu trả lời

ไปหาหมอ ที่เราฝากท้องดีกว่านะคะ

เป็นเหมือนกันจ้าาา เดี๋ยวก็หาย

VIP Member

ลองปรึกษาคุณหมอดูก่อนนะคะแม่

ทานแคลเซียมสม่ำเสมอนะคะ

VIP Member

เป็นเหมือนกันเลยค้ะ.

บ้านนี้ก็ปวดค่ะ เวลาจะลุกรึจะก้ม แคลเซียมเราถูกดึงไปใช้ 2 คนในร่างเดียวอะเนาะ มันก็จะเพลียๆหน่อย

เป็นเหมือนกันค่ะ เริ่มตั้งแต่ 8wk ปกติเป็นพวกก้นกบ กล้ามเนื้อสะโพกไม่แข็งแรงอยู่แล้ว เดี๋ยวพอเริ่มทานแคลเซียมได้ คุณหมอจะแนะนำให้ทาน 2 เม็ดค่ะ อาการดีขึ้นนึดนึง ต้องห้ามอยู่มนท่าเดิมๆเกิน 30 นาทีค่ะ😭😭..อย่าทานนมเยอะนะคะ ถ้าลูกแพ้นม เรื่องยาวน่าสงสารมาก

เป็นๆหายๆค่ะ แค่ดีขึ้น ตอนนี้ 23 week ละจ้า คุม นน ด้วยเพราอายุมาก 43 แล้ว ขึ้นมาราวๆ 4 โลแล้วจ้า ไม่รู้ที่ปวดอาจเป็นเพราะอายุมากด้วยมั้งคะ😂

Câu hỏi liên quan