4 Các câu trả lời

บ้านนี้เลิกกับพ่อน้องตั้งแต่ท้องเกือบ3เดือนค่ะ แต่ยังอยู่บ้านเค้าอยู่ จนท้องประมาณ5เดือนเค้าออกไปอยู่กับคนใหม่ค่ะ ตอนนี้เค้าท้องเข้าเดือนที่8 ทำใจยอมรับที่จะต้องเป็นแม่เลี้ยงเดี่ยวเหมือนกันค่ะ ตอนแรกๆก็ทำใจไม่ได้ร้องไห้ทุกวันตอนนี้คิดถึงแค่ลูกค่ะ สู้ๆนะคุณแม่

สู้ไปด้วยกันค่ะ❤️

Super Mum

สู้ๆค่ะแม่ เคยเจอกับความรู้สึกนี้เหมือนกันค่ะ ตอนนี้ผ่านมา10ปีแล้ว ย้อนกลับไปมองมันดีมากที่ออกมาได้ค่ะ แม่

ขอบคุนคะเเม่ ขอให้ผ่านไปเร็วๆ

เป็นกำลังใจให้แม่นะ เดินหน้าต่อไป หาความสุขของตัวเองให้เจอ กอดนะคะแม่

ขอให้ผ่านไปเร็วๆ ขอบคุณค่ะ❤️

Super Mum

เป็นกำลังใจให้นะคะ❤️

ขอบคุณค๊า❤️