19 Các câu trả lời

VIP Member

ควรไปฝากให้ไวเลยค่ะเดี๋ยวน้องมีปัญหาอะไรจะมาเสียใจทีหลังเอานะคะ คุณแม่ต้องรีบไปฝากเพื่อเช็คภาวะผิดปกติในครรภ์ โรคทางกรรมพันธุ์ ทาลัสซีเมีย รีบกินยาบำรุงครรภ์ การมีลูกแต่ละครั้งมันไม่ใช่มีเฉยๆนะแม่. อะไรก็มีความเสี่ยงได้หมด

VIP Member

ไปฝากได้เลยค่ะแต่ถ้าจะให้เห็นตัวเด็กจริงๆต้องประมาณ7สัปดาห์ค่ะฝากคลีนิคหมอจะซาวด์ให้แต่โรงพยาบาลไม่แน่ใจค่ะ

ไปฝากเลยค่ะเอาพ่อเด็กไปด้วยนะค่ะเพราะเขาจะเจาะเลือดทั้งคู่คะเขาจะตรวจพลายในอย่างเดียวคะแร้วก็ให้ยามากินค่ะ

VIP Member

ใปฝากใด้เลยค่ะ หมอเจาะเลือด ซักประวัต ให้ยาบำรุงครรภ์มาค่ะ ถ้าฝากคลินิกใด้ซาวค่ะ ถ้าซาวรพ.รัฐใม่ใด้ซาวค่ะ

ไปฝากครรภ์เลยค่ะ ของเราตอนฝากครรภ์หมอจะตรวจเลือดแล้วก้ออัลตราซาวด์ค่ะยิ่งไปเร็วยิ่งดีค่ะ

เราฝากตอน6วีคค่ะ

ไปพร้อมพ่อเด็กนะคะ ตรวจเลือดทั้งคู่คะ เอกชน จะซาวท้องด้วย

Super Mum

ไปเร็วเท่าไหร่ยิ่งดีค่ะ ของเราซาวด์ มีตรวจเลือดด้วยค่ะ

ฝากเลยค่ะ จะได้เจาะเลือดและรับยาบำรุงมาทาน

รอก่อนก็ได้ค่ะแม่ สัก8-9วีคค่อยฝากก็ได้ค่ะ

ฝากเลยจ้ะแม่ จะได้ยามาทานบำรุงน้องด้วย

Câu hỏi liên quan