2 Các câu trả lời

VIP Member

เหมื่อนกัน ค่ะ สู้ๆน้ะค่ะ มิถุนาก้อจะคลอดเเล้วของลูกยังมีเเค่เสื้อยุเลยค่ะ แฟนก้อไม่มีงาน ทำ เเต่เชื่อว่าต้องผ่านมันไปได้ สุ้ๆน้ะค่ะ หลายคนที่เเย่กว่ายังมีอีกเยอะ เราต้องไม่ท้อ

เป็นกำลังใจให้นะคะ ลองหางานเสริมเอามาทำที่บ้านดูสิคะ งานฝีมือเล็ก ๆ น้อย ๆ ก็ช่วยให้มีรายได้เพิ่มขึ้น ในกลุ่มเฟสบุ๊คแต่ละพื้นที่จะชอบมาลง ลองเลือก ๆ ดูค่ะ ✌️✌️

ลองเเล้วค่ะเเล้วอีกอย่างหนูต้องเลี้ยงน้องคนนึ่งลูกคนนึ่งเวลาทำไรเเล้วมันลำบากหนูไม่มีทุนด้วย