22 Các câu trả lời

บ้านนี้ท้อง 2 จะใหญ่กว่าท้องแรกมากเลยค่ะออกตั้งแต่เดือนแรกเลยด้วย ท้อง 3 เดือนอย่างกับ 6 เดือนตอนนี้ท้อง 7 เดือนยังกับ 9 เดือนเลยคือมันใหญ่มากต่างกันเยอะมากด้วยค่ะ

น้ำหนักขึ้นต่อเดือนเท่าไหร่คะ เราท้อง6เดือนกว่าท้องใหญ่มากๆ เราชอบกินจุ๊บจิ๊บทั้งวัน กินแล้วก็นอน คัดกรองเบาหวานรอบแรกไม่ผ่านคะ

บ้านนี้ตอนอายุครรภ์ 5 บ้านนี้ตอนอายุครรภ์ 5 เดือนยังไม่มีใครดูออกเลยว่าตั้งครรภ์อยู่ เพิ่งมาออกจริงๆจังๆก็ตอน 6 เดือน 7 เดือนค่ะ

บ้านนี้สามเดือนใหญ่มาก เหมือนคนท้องหกเดือนเลย🤣🤣 ปกติแม่เป็นคนมีหน้าท้องอยู่แล้ว ท้องแรกยังขนาดนี้เลย

VIP Member

บ้านนี้พุงออก8 เดือน ตอน6เดือนเดินไปซื้อของเขาบอกว่าท้อง6 เดือนเหมือนไม่ท้องเลย เขายังมีพุงเยอะกว่าอีก

ท้องสองบ้านนี้ ท้องเล็กกว่าท้องแรกค่ะ ไม่มีใครดูออกเลยว่าท้อง คิดแต่ว่าอ้วน ท้องแรก ผช ท้องสอง ผญ ค่ะ

บ้านนี้ก็ท้องสองเหมือนกันค่ะ มีแต่คนทักว่าใกล้คลอด ทั้งๆที่พึ่ง7เดือนเอง 9เดือนจะขนาดไหน🤣

บ้านนี้ท้อง2 ค่ะ แต่ท้องไม่ใหญ่ ท้องประมานเท่าไหร่ประมานเท่าแม่เลยค่ะ 34w

บ้านนี้จนจะคลอดแล้วค่ะ ใครๆก็ทักว่าท้องเล็กจนนึกว่าเพิ่ง 5-6 เดือน

ส่วนตัวรู้สึกว่าท้องสอง ท้องออกไวจ้า ไม่รู้ไครเป็นเหมือนกันไหม

Câu hỏi liên quan