14 Các câu trả lời

ลูกจะเริ่มตอดตอน17-18วีคแล้วแต่หน้าท้องของแต่ละคนว่าจะรู้สึกเร็วหรือช้าต่างกันค่ะบ้านนี้รุ้สึกว่าลูกดิ้นจริงๆ20วีคค่ะ

VIP Member

สม่ำเสมอตามเกณท์คุณหมอให้นับลูกดิ้นจะอยู่ที่ 28 สัปดาห์ค่ะ แต่ท้อง2 คุณหมอบอกจะรู้สึกเร็วกว่าค่ะ เริ่มตอดหรือดิ้น

เป็นปกติเรยค่ะแม่ ท้อง2จะรู้สึกว่าลูกดิ้นเร็วกว่าท้องแรก ยินดีด้วยนะคะ

บ้านนี้ท้องแรก5เดือนคคนนี้ท้องสองรุ้ตอนสี่เดือนค่ะ

บ้านนี้4เดือนยังไม่รุ้สึกเลยคะ

ท้องแรก 13w4d​ ยังไม่รู้​สึก​ค่ะ

VIP Member

บ้านนี้เริ่มรู้สึกตอน 15 วีคคะ

Super Mum

รู้สึกเร็ว​มากค่ะ 😁

ของเรา 20 w ค่ะ ท้องแรก

บ้านนี้ตอน5เดือนค่ะ

Câu hỏi liên quan