31 Các câu trả lời

ดูไม่รู้หรอกค่ะแม่ ลักษณะท้องไม่ได้บอกเพศลูกค่ะ ถ้าจะให้ชัวรอตอนคลอดค่ะ เราไปซาวด์ 4 มิติมาก็เห็นชัดนะคะว่าเป็นผู้หญิง ทั้งๆมีคนทักว่าเราได้ผู้ชาย เพราะท้องเราแหลม สะดือจุ่น เราก็พึ่ง 27+2 จ้า ท้อง 2

คือซาวแล้วแต่เด็กนอนคว่ำตัว เอามือบังหน้า เอามือบังเพศ หมอกระตุ้นอยู่นานก็ไม่ยอมอะค่ะ เรยไม่รู้จะทำไงดี อยากเห็นเค้า

ถ้าท้องกลม ผู้หญิงค่ะ ท้องแหลมผู้ชายค่ะ หรือให้เด็กผู้ชายเหยียบท้องก็ได้น่ะค่ะ ถ้าเหยียบ1ขา หญิงค่ะ เหยีบบ2ขา พวกเดียวกันค่ะ ถ้าให้เด็กผู้หญิงเหยียบ ให้สลับกันค่ะ

อายุครรภ์11สัปดาห์แล้วไปซาวด์มาคับลูกยังไม่เห็นเพศ​เริ่มมีพัฒนาการขึ้นเรื่อยๆอยากรู้ว่า11-12สัปดาห์เด็กจะตัวเท่านี้​เเละประมาณนี้หรือเปล่าคับ

มีแขน ขาครบหมดแล้วนี่คะ เห็นชัดเลย ไม่น่ามีปัญหานะคะ ถ้ามีปัญหาหมอจะแจ้งค่ะ

เห็นเพศช้า น่าจะเพศหญิงนะคะ เพราะของบ้านนี้ท้องแรกเพศหญิงกว่าจะเห็น29วีค ตอนนี้ท้องสองเพศชายเห็นตั้งแต่14วีคเลยค่ะ

ตอนซาวน้องนอนคว่ำเอามือปิดหน้า ปิดเพศอะค่ะ หมอกระตุ้นอยู่นานไม่ยอมเปิด สรุปเลยไม่รู้อ่ะค่ะว่าเพศอะไร เพราะน้องไม่ยอมเปลี่ยนท่านอนเรย

เค้าไปซาวมาไม่เห็นเพศเหมือนกันจ้าตัวเล็กแอบใว้ 55555 31 week แล้วท้องแบบนี้ไม่รู้ว่าจะได้ชายหรือหญิง

เค้าก็หวังให้ได้ผญ.ซาวไม่ให้เห็นสักที

เราหมอกระตุ้นอยู่นานกว่าจะยอมง่าค่ะ ปกติไปหาหมอซาวนทุกเดือนติดไม่ยอมง่าค่ะ

VIP Member

บางคนบอกผู้หญิงจะหนีบเก่ง แต่บ้านนี้18week ตอนซาวด์ก็เห็นจู๋แล้วนะคะ 555

น่าจะผู้หญิงน่ะค่ะปกติถ้าผู้ชายเขาจะไห้เห็นเพศเร้วกว่าผู้หญิงค่ะ🤗

VIP Member

เดาชายเหมือนกันค่ะ เพราะลักษณะท้องของเรา ท้องผู้ชายก็ประมาณนี้

ขอเดาว่าชายนะคะ ท้องคล้ายๆกันเลยบ้านนี้ก็ 27วีคเหมือนกันลูกชายคะ

Câu hỏi liên quan