7 Các câu trả lời

ปั๊มนมเลยค่ะ อาจจะเหนื่อยหน่อย แต่ลูกได้กินนมแม่ เราก็เพิ่งลาคลอดครบ3เดือน กลับไปทำงานได้2week ปั๊มนมทุกวันค่ะ อาจจะไม่ได้ทุก3-4ชม ก็ยังได้ปั๊มให้ลูกกิน ทุกวันนี้ปั๊มช่วง 07:00/12:00/16:00/21:00/02:00

บ้านนี้ก้ปั้มไว้ค่ะเดือนหน้าก้ทำงานแล้ว แต่ดีที่ไม่ได้เอาลูกกลับบ้านเลี้ยงเองตอนเช้ากินนมที่ปั้มตอนเย็นก้กินนมแม่ค่ะ

บ้านนี้ก็ลาคลอดได้ 3 เดือน หลังจากนั้นก็กลับไปทำงานแล้วปั๊มนมให้ลูกกินจนลูกได้ขวบนึงพอดีค่ะ

ปั๊มสต็อคไว้ให้คนเลี้ยงอุ่นให้ลูกกินตอนเราไปทำงานสิคะ

ปั๊มเก็บให้คนเลี้ยงค่ะ

ปั้มนมค่ะแม่

ปั๊มนมค่ะ

Câu hỏi liên quan