40 Các câu trả lời

อากาศหนาวจะอาบให้น้องแค่วันละรอบค่ะน้ำอุ่น แต่ถ้าอุณหภูมิปกติจะอาบเช้ากับตอน3-4โมงค่ะ

เหมือนกันค่ะ ทุกวันนี้น้อง2เดือนแล้วก็ยังอาบวันละรอบ ถ้าน้องแหวะนมเราจะเช็ดตัวเอาค่ะ

บ้านนี้ ออกจากโรงบาลมา คุณยายจับอาบเช้า-เย็นเลยค้ะ อาบน้ำอุ่นน้ะค้ะ เด็กจะได้แข็งแรงๆ

บ้านนี้เพิ่ง18วัน แต่อาบ วันละ3ครั้ง เช้า เที่ยง เย็น ด้วยอากาศที่บ้านร้อนอบอ้าว😅

ของเราอาบเช้าเย็นสระผมทุกครั้ง ตอนนี้3เดือนกว่าแบ้วคะ แข็งแรงดีไม่เคยไข้

คลอดได้ 15 วันแล้วค่ะ อาบเฉพาะตอนเช้า ตอนเย็นเช็ดตัวเอาค่ะ ผมสระวันเว้นวัน

อาบวันละ1ครั้งตอน10โมงค่ะ​ ช่วงนี้อากาศ​หนาวเลยอาบแค่รอบเดียวค่ะ

อาบวันละครั้งก็พอแล้วค่ะ ตอนเราอยู่ รพ หมอก็ไห้อาบวัน ละครั้ง

VIP Member

น้อง 2 สัปดาห์คะ อาบน้ำ เช้าเย็น ทุกวัน และสระผม วันเว้นวันคะ

ของเราแรกเกิด-1เดือนอาบเช้าครั้งเดียว ต่อไปก็เช้าเย็นค่ะ

Câu hỏi liên quan