1 Các câu trả lời

Super Mum

ไม่เคยใช้รุ่นนี้ค่ะ แต่จะบอกแม่ว่าแบบที่ใส่ isofix ได้จะสะดวกกว่า เวลาติดตั้ง แต่ก็ถามพนักงานด้วยว่าติดตั้งแบบ isofix ได้ทางเดียวหรือสองทาง หรือติดตั้งได้ทั้ง isofix และแบบเข็มขัดไหม และอย่าลืมตรวจสอบรถแม่ด้วยว่าใช้แบบ isofix ได้ไหม ส่วนใหญ่รถรุ่นใหม่ๆ จะใส่ได้ค่ะ นอกจากราคาแล้วก็อย่าลืมดูคุณสมบัติอื่นๆ ด้วยนะคะ เช่น ใช้สำหรับเด็กอายุกี่ปี รับน้ำหนักได้เท่าไหร่ เข็มขัดที่ปลอดภัยควรเป็นแบบ 5 จุด และอื่นๆ อีกเยอะเลยค่ะ แม่หาข้อมูลเพิ่มเติมในเน็ตได้นะคะ 😊

ราคาน่าสนขนาดนี้ รีบๆ ไปนะคะ นี่ถ้าไม่มีอยู่แล้ว คงอยากไปสอยมาไว้สักอัน 😂😂😂

Câu hỏi liên quan