9 Các câu trả lời

บ้านนี้ตอนท้องอ่อนถึง4เดือนนน.ลงไป7โลเลยค่ะแม่ แพ้ท้องด้วย แต่นน.ลูกตามเกณฑ์จ้า

เราก้อลงช่วงนี้ไม่เป็นไรเเค่2โล เตรียมตัวไว้มันมีเเต่จะขึ้นไม่มีลดเเล้วนะ

ช่วงแรกๆน้ำหนักลดไป 2 กิโลค้ะเพราะเเพ้ท้อง ตอนนี้ 27+6 w ขึ้นมา 7 กิโลแล้วค้ะ❤

แพ้ท้องช่ายมั้ยค่ะ ช่วงแรกบ้านนี้ก้อเป็นค่ะ เด่วหลังๆนน.ก้อขึ้นค่ะ

เป็นเหมือนกันเรยค่ะ น้ำหนักแรกๆก็เท่ากันพอลดลงมาก็62.2เหมือนกัน

VIP Member

เป็นเหมือนกัน​ค่ะ​ตอนท้องแรกๆ60กว่าๆ ตอนนี้​53.3

ปกติค่ะ จะขึ้นเสมอตอน7-8เดือนขึ้นไป😊

เราลงไป8โลค่ะ แต่ไม่แพ่นะคะ

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ

Câu hỏi liên quan