33 Các câu trả lời

ฝันว่ามีคนเอาเด็กผู้หญิงมาให้อุ้ม ยังไม่ได้ซาวด์เพศลูกเลย รอลุ้นเหมือนกัน

ชอบฝันเห็นช้างค่ะ บางทีก็ช้างใหญ่บางที่ก็ช้างน้อย ยังไม่รู้เพศเลยลุ้นๆ

เราฝันเห็นลูกช้าง ได้ลูกชายค่ะ

แม่ไม่ฝันค่ะ ยายเค้าฝัน ได้ผญ. ตามที่ยายฝันว่าได้เลี้ยงเด็กหญิงเลยค่ะ

บ้านนี้ฝันว่า พญานาคสีเขียวมรกตให้เพรชสีขาวบริสุทธิ์ ได้ ลูกชายจ้า

ฝันว่าคลอดลูกมาได้ลูกชายแต่ตอนนี้ตั้งครรภ์ยุ่ได้ลูกผู้หญิง

VIP Member

ฝันว่าได้อุ้มเด็กผู้ชายค่ะ วันนี้ผลซาวด์เป็นผู้หญิงค่ะ

ฝันว่าได้สวมแหวนเพชรแต่ยังไม่รู้เพศยังไม่ได้ซาวด์ค่ะ

ฝันว่าอุ้มเด็กผู้หญิงมากินนมซาวด์ได้ลูกชายจร้า😊😊

ฝันว่าได้คลอดลูกชายสามครั้งแรวจร้.แต่ซาวได้ผู้หญิง

ตอนแรกก้อแฟนฝันว่าอุ้มเด็กผ.ญ แต่พอเราท้องได้4เดือนฝันว่าคลอดลูกชายย

เคยฝันว่าคลอดลูกได้ผู้ชาย แต่ซาวด์ได้ผู้หญิงจ้า

Câu hỏi liên quan